Member Info
Introduction

Blog Archive

บล็อคอัพเดทล่าสุด

i have been in Au before Can i apply working&holiday visa ?? ^^

สวสดีค่ะ กี้นะคะ

คือว่ากี้เคยเรียนที่ Melb Au ค่ะช่วงปลายปี 2009 ถึงต้นปี 2012 ค่ะ กลับมาอยู่ไทยได้เกือบสองปีละค่ะ ทีนี้กี้อยากจะกลับไปที่ออสอีกค่ะ ถ้ากี้ Working&HOliday visa อีกครั้งนึกจะได้ไหมคะ เพราะไม่เคยใช้สิทธิ์วีซ่านี้เลย เพราะมีพี่บางคนบอกว่าถ้าเคยมาแล้วขอวีซ่านี้อีกไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกกี้ด้วยนะคะ ถ้ามั่นใจว่าไม่ได้แน่ๆ กี้ได้ขอวีอย่างอื่น ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

Posted : Dec 3, 2013 , 10:56:59 PM     View : 2254
02 No.
First Last 01 No.
อยากสนุกกับเกมส์ออนไลน์ คลิ๊กเลย >>> slotxo
reply    report